જાવેદ અખ્તરે કંગના રાનાઉત સામે માનહાનિની ​​ફરિયાદ નોંધાવી

ગીતકાર જાવેદ અખ્તરે અભિનેત્રી કંગના રાનાઉત સામે બદનક્ષીજનક નિવેદનો આપવા બદલ ફોજદારી ફરિયાદ નોંધાવી છે. ફરિયાદમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે કંગનાએ જાવેદ અખ્તર સામે રાષ્ટ્રીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય ટેલિવિઝન પર આવા નિવેદનો આપ્યા છે. આ ફરિયાદ મુંબઇના અંધેરીમાં મેટ્રોપોલિટન મેજિસ્ટ્રેટ સમક્ષ કરવામાં આવી છે. બાર અને બેંચના જણાવ્યા અનુસાર આ ફરિયાદ કંગના રાનાઉતની રિપબ્લિક ટીવી ચેનલને આપેલા ઇન્ટરવ્યૂમાં કરવામાં આવી હતી. એવો આક્ષેપ કરવામાં આવે છે કે આ મુલાકાતે જાવેદ અખ્તરની પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન પહોંચાડ્યું છે. અખ્તરે દાવો કર્યો છે કે કંગનાએ અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતની મૃત્યુના મામલામાં કોઈ કારણ વિના તેમનું નામ ખેંચ્યું હતું.
ફરિયાદમાં શું કહ્યું?
જાવેદ અખ્તરે કહ્યું કે કંગનાએ વીડિયો ઇન્ટરવ્યૂને રિપબ્લિક ચેનલ વેબસાઇટ અને યુટ્યુબ પર લાખો વ્યૂ મળી ચૂક્યા છે. આ સિવાય, એવો દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે આ ઇન્ટરવ્યુ ઘણા વધુ મીડિયા આઉટલેટ્સ દ્વારા આવરી લેવામાં આવ્યો હતો. અખ્તરે માંગ કરી છે કે કંગના રાનાઉત સામે માનહાનિનો કેસ નોંધવામાં આવે.

Leave a Reply

Translate »