• Sun. May 22nd, 2022

NEWS NETWORKS

Division of City Samay RNI No: GUJGUJ/2016/76484

આશા- એક ગુજરાતી અર્બન મૂવી, 22મી એપ્રિલ 2022ના રોજ સિનેમાઘરોમાં દસ્તક દેશે

asha gujarati movie
અમારા Whatsapp ગ્રુપ માં જોડાઈને મેળવો તમામ અપડેટ : News Networks Social Media Group

અમદાવાદ (ગુજરાત): ગુજરાતી સિનેમા, જેને ઢોલીવુડ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે, તે ગુજરાતી ભાષાનો ફિલ્મ ઉદ્યોગ છે. તે ભારતના સિનેમાના મહત્વના પ્રાદેશિક ફિલ્મ ઉદ્યોગોમાંનું એક છે, જેણે તેની શરૂઆતથી અત્યાર સુધીમાં ૧૦૦૦+ ફિલ્મોનું નિર્માણ કર્યું છે. શ્રી મુવી ડેવલપર્સ, શ્રી અમિત બી પટેલની માલિકીની મુંબઈ સ્થિત મૂવી પ્રોડક્શન કંપની, આશા – ગુજરાતી અર્બન મૂવી લઈને આવી રહી છે.
@dpatelofficial નો પરિચય દીપક તરીકે.

અમારી ફિલ્મનો હીરો દીપક જે આશા ને પાગલપણે પ્રેમ કરે છે તેને અપેક્ષા કરતાં વધુ પ્રેમ કરવા બદલ સજા મળે છે. એનો શું વાંક, કે એના મા-બાપે એનું નામ દીપક રાખ્યું, એ દીવો જે અંધારામાં પોતે જ પ્રગટે છે અને લોકોને પ્રકાશ આપે છે? તે રસ્તો બતાવે છે, ઓલવાઈ ગયા પછી પણ તેના ભાગ્યમાં અંધકાર આવે છે, અને તેણે જેમને પ્રકાશ આપ્યો હતો તે લોકો પણ ભૂલી જાય છે. એમને બીજા માટે એટલું બધું કર્યું તો પણ જોવો એમનું નસીબ કેવું છે.

@vimmybhat ને આશા તરીકે રજૂ કરી રહ્યા છીએ, એક મહિલા જે તેના સાચા પ્રેમ સામે તેની મહત્વાકાંક્ષાઓથી આગળ બલિદાન આપે છે. દરેક વ્યક્તિએ જોવી જોઈએ એવી ફિલ્મ. સ્ત્રી એક વણઉકેલાયેલ કોયડો છે, જેના ત્યાગની કોઈ મર્યાદા નથી, કહેવાય છે કે ભગવાન પણ સ્ત્રીને સમજી શક્યા નથી, તેના અનેક રૂપ છે. સ્ત્રી ક્યારે અને ક્યાં પોતાના માટે જીવી શકી છે, તે બાળપણમાં તેના માતાપિતા અને રમકડાંને પ્રેમ કરે છે. જ્યારે તેઓ ભાઈ-બહેન હોય ત્યારે તેઓ તેમને પ્રેમ કરે છે. લગ્ન પછી પતિ, સાસુ અને સસરા; પછી તે બાળકોને પ્રેમ કરે છે, સેવા કરે છે, પછી પુત્રવધૂની સંભાળ રાખે છે. સ્ત્રી પોતાના જીવનમાં પોતાના માટે જીવવા માંગતી હોય તો પણ ક્યારેય જીવી શકતી નથી, તેનું જીવન જોઈને ભગવાનની આંખોમાં આંસુ આવી જાય છે. અમારી ફિલ્મ આશાની વાર્તા, આશાને સર્વોચ્ચ બલિદાનનું પરિણામ શું મળે છે?

શું થયું, આશા અને દીપકનો પ્રેમ કોણે જોયો, સમાજના બંધનોએ તેમના પર નિયંત્રણો લાદ્યા કે પછી બંને સમાજની બેડીઓ સામે બળવો કરીને એક થઈ ગયા.

નિસર્ગ ત્રિવેદી, કોમલ પંચાલ, હરેશ દાગીયા, મુકેશ રાવ, મમતા ભાવસાર, વિધિ શાહ, મેહુલ ભોજક, સોનાલી નિકમ, જીગ્નેશ મોદી, પૂજા પટેલ, યામિની જોશી, નીલ સોની, રમીલા મિસ્ત્રી, મુકેશ જાની, ખુશ્બુ પટેલ, રવિ રાઠોડ સ્ટારર ફિલ્મ. મિતેન રાવલ, આકાશ ઝાલા, નિલેશ બ્રહ્મભટ્ટ, કાર્તિક દવે, નિકિતા શર્મા, ભરત પટેલ, નરેશ પ્રજાપતિ, સારેખ્યા જયસ્વાલ, અરમાન સોથ, અનિલ પટેલ, યતિન જૈન, પ્રિન્સી કંસારા, ત્રિશા પરમાર, સોહન સોલંકી અને કેવિન ગાંધી.
ગુજરાતી અર્બન ફિલ્મ, આશા, ૨૨ એપ્રિલ ૨૦૨૨ ના રોજ સમગ્ર ગુજરાતમાં ૩૦ થી વધુ શહેરો અને ૭૦ થી વધુ થિયેટરોમાં રિલીઝ થઈ રહી છે. તો તમારા પરિવાર સાથે જાઓ અને તમારા નજીકના સિનેમા ઘરોમાં ચોક્કસ જુઓ અને તમારા રિવ્યુ અમારા સોશિયલ મીડિયા પર મોકલો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Translate »