નેશનલ જીનિયસ સ્પર્ધામાં જીશા દિવ્યમ ચેમ્પિયન ઓફ ચેમ્પિયન

નેશનલ જીનિયસ સ્પર્ધામાં જીશા દિવ્યમ ચેમ્પિયન ઓફ ચેમ્પિયન

ઘાટકોપર, ઑક્ટોબર 2023 — બુદ્ધિ અને કૌશલ્યના આકર્ષક પ્રદર્શનમાં,  ઈવેન્ટના આયોજક અને સ્થાપક યુસેબીયસ નોરોન્હાએ   જીનિયસ કિડ માઈન્ડ સ્પોર્ટ્સ ચૅમ્પિયનશિપ ઘાટકોપરના R CITY મૉલમાં યોજાઈ, જેમાં 4 થી 18 વર્ષની વયના સ્પર્ધકોને દોરવામાં આવ્યા.

આ ચેમ્પિયનશિપમાં પ્રોફેશનલ ક્યુબ્સ, એન-ફિક્સ, ફ્લેશ મેથ અને ઓડિટરી મેથ સહિત વિવિધ વિષયોની શ્રેણી દર્શાવવામાં આવી હતી. ભારતભરમાંથી લગભગ 600 જેટલા સહભાગીઓ, તીવ્ર સ્પર્ધામાં રોકાયેલા, માત્ર તેમની જ્ઞાનાત્મક ક્ષમતાઓ જ નહીં પરંતુ તેમની વ્યૂહાત્મક વિચારસરણી અને સમસ્યા હલ કરવાની કુશળતા પણ દર્શાવે છે.

દરેક વય જૂથના ટોચના 156 સહભાગીઓએ સારી રીતે લાયક ટ્રોફી પ્રાપ્ત કરી, શ્રેષ્ઠતાની માન્યતા એ ઇવેન્ટની વિશેષતા હતી. વધુમાં, 13 ઉત્કૃષ્ટ વ્યક્તિઓને પ્રતિષ્ઠિત ચેમ્પિયન ઓફ ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફીથી સન્માનિત કરવામાં આવ્યા હતા, જે વિવિધ પડકારોમાં તેમની અસાધારણ સિદ્ધિઓ દર્શાવે છે.

સહભાગીઓના પ્રયત્નો માટે પ્રશંસાના સંકેતરૂપે, જેઓએ નોંધપાત્ર કૌશલ્યો દર્શાવ્યા હતા પરંતુ ટોચના સ્થાનો પ્રાપ્ત કર્યા ન હતા તેઓને વરસેટાઈલ મેડલ એનાયત કરવામાં આવ્યા હતા, આ વિચારને મજબૂત બનાવતા કે દરેક સહભાગીએ ચેમ્પિયનશિપની એકંદર સફળતામાં ફાળો આપ્યો હતો.

આ 169 સહભાગીઓમાંથી ઘણા, સુરત Athwalines માંથી જીશા દેસાઈ અને દિવ્યમ લઘ્ધા ચેમ્પિયન ઓફ ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફી જીત્યl અને ઉમર પટેલ, ઝારા પટેલ, પ્રશમ સોટ્ટની, ખુશ દેવનાની, દીવ શાહ, મલય શાહ, દાર્શનિક શર્મા, રેહાંશ અગ્રવાલ, તનીશ અગ્રવાલ, યુગ કાવઠિયા તેમની વય જૂથના 200 સહભાગીઓમાંથી ઉત્કૃષ્ટ પ્રદર્શન માટે વિવિધ કેટેગરીમાં વય અને મોડ્યુલ મુજબ 20 વિવિધ ટ્રોફી જીતી.અને ઝેના ગાંઘી,ઘૈર્ય ગોનાવાલા,પ઼યાન શાહ, આરૂશ જૈન અને રૂહાન રાઠી વર્સેટાઇલ મેડલ જીત્યા.

“આ યુવા દિમાગ દ્વારા પ્રદર્શિત દીપ્તિ અને પ્રતિભાને જોવી ખરેખર પ્રેરણાદાયક છે. જીનિયસ કિડ માઈન્ડ સ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ માત્ર તેમની સિદ્ધિઓની જ ઉજવણી કરતી નથી પરંતુ બૌદ્ધિક વૃદ્ધિ અને સ્પર્ધાત્મકતાની સંસ્કૃતિને પણ પ્રોત્સાહિત કરે છે,” ઈવેન્ટના આયોજક અને સ્થાપક યુસેબીયસ નોરોન્હાએ નોંધ્યું. જીનિયસ કિડની. તેમનો હેતુ સેલ ફોન અને ડિજિટલ ઉપકરણોના વ્યસનના બળને નાબૂદ કરવાનો પણ છે. ઉપરાંત, શાળાએ જતા વિદ્યાર્થીઓને ટ્યુશન અને કોચિંગ ક્લાસની નિર્ભરતાને દૂર કરવામાં મદદ કરવાનો તેમનો હેતુ ખૂબ સારી રીતે કામ કરી રહ્યો છે. શિક્ષણના ક્ષેત્રમાં 30 વર્ષનો આટલો સમૃદ્ધ લાંબો અનુભવ ધરાવતો, વિવિધ આંતરરાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપમાં આવા 1000+ વિદ્યાર્થીઓને એક્સપોઝર આપનાર તે એકમાત્ર કોચ છે.

જીનિયસ કિડ માઈન્ડ સ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ માત્ર તંદુરસ્ત સ્પર્ધા માટેના પ્લેટફોર્મ તરીકે જ કામ કરતી નથી પરંતુ આપણી ભાવિ પેઢીઓની બૌદ્ધિક ક્ષમતાઓને સંવર્ધન અને પડકાર આપવાના મહત્વ પર પણ ભાર મૂકે છે. ઇવેન્ટની સફળતા એ જ્ઞાન અને શ્રેષ્ઠતાની શોધમાં યુવા દિમાગના સમર્પણ અને જુસ્સાનો પુરાવો છે

અમારા Whatsapp ગ્રુપ માં જોડાઈને મેળવો તમામ અપડેટ : News Networks Social Media Group

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Translate »